Friday, March 20, 2015

Mwanaume kajifanya mwanamke ili afanye kazi Bar, kilichofuatia ni story..

Ugumu wa maisha unaongeza ubunifu, ubunifu
mwingine unakuweka pabaya.. huu wa huyu jamaa
sidhani kama tunaweza kuuita ni ubunifu ila jamaa
aliamua tu atumie njia hii ili apate tu njia ya kupata
mkate wa siku.
Mmiliki wa Bar ya Siaya, Kenya alimshtukia jinsia
ya mmoja ya wahudumu wake wa Bar kwamba
jinsia yake sio ya kike.. Akatoa taarifa Polisi
kuhusu mhudumu huyo, walipokuja kumpekua
jamaa alijitetea kwamba ana jinsia mbili.
Jamaa huyo anaitwa Michael Obiero alikamatwa
baada ya kufanya kazi kwa siku mbili kwenye Bar
hiyo akijitambulisha kwa jina la Brenda na pia
alikuwa akilala chumba kimoja na wahudumu
wengine wa kike.

No comments:

Post a Comment